| วัสดุแขนเสื้อ | PP |
|---|---|
| ความหนา | 8 มม. 10 มม. 12 มม. 15 มม |
| ฝาและพาเลท | HDPE |
| การประมวลผล | สูญญากาศและการเป่า |
| Grade | ป้องกันไฟฟ้าสถิตย์ UV เสถียรโคโรนานำไฟฟ้า |
| วัสดุ | PP |
|---|---|
| ความหนา | 8 มม. 10 มม. 12 มม. 15 มม |
| สี | สีขาว, สีดำ, สีเทา, สีฟ้า ฯลฯ |
| โครงสร้าง | รังผึ้ง |
| Grade | ป้องกันไฟฟ้าสถิตย์ UV เสถียรโคโรนานำไฟฟ้า |
| วัสดุ | PP |
|---|---|
| ความหนา | 3-30mm |
| สี | สีขาว, สีดำ, สีเทา, สีฟ้า ฯลฯ |
| โครงสร้าง | รังผึ้ง |
| Grade | Die Cut, UV Stabilized, Corona, Conductive |
| วัสดุ | พีพี |
|---|---|
| ความหนา | 3-8mm |
| สี | ขาว, ดำ, เทา, น้ำเงิน ฯลฯ |
| โครงสร้าง | 6 8 ฟอง |
| ระดับ | FR, ป้องกันไฟฟ้าสถิตย์, โคโรนา, นำไฟฟ้า |
| วัสดุ | พีพี |
|---|---|
| ความหนา | 3-8mm |
| สี | ขาว, ดำ, เทา, น้ำเงิน ฯลฯ |
| โครงสร้าง | 6 8 ฟอง |
| ระดับ | FR, ป้องกันไฟฟ้าสถิตย์, โคโรนา, นำไฟฟ้า |
| วัสดุ | PP |
|---|---|
| ความหนา | 3-30mm |
| สี | สีขาว, สีดำ, สีเทา, สีฟ้า ฯลฯ |
| โครงสร้าง | รังผึ้ง |
| Grade | ป้องกันไฟฟ้าสถิตย์การบรรจุโคโรนาเป็นสื่อกระแสไฟฟ้า |
| วัสดุ | PP |
|---|---|
| ความหนา | 3-8mm |
| สี | สีขาว, สีดำ, สีเทา, สีฟ้า ฯลฯ |
| โครงสร้าง | 6 8 ฟอง |
| Grade | FR, Antistatic, Corona, Conductive |
| วัสดุ | PP |
|---|---|
| ความหนา | 3-8mm |
| สี | สีขาว, สีดำ, สีเทา, สีฟ้า ฯลฯ |
| โครงสร้าง | 6 8 ฟอง |
| Grade | ป้องกันไฟฟ้าสถิตย์ UV เสถียรโคโรนานำไฟฟ้า |
| วัสดุ | PP |
|---|---|
| ความหนา | 3-8mm |
| สี | สีขาว, สีดำ, สีเทา, สีฟ้า ฯลฯ |
| โครงสร้าง | 6 8 ฟอง |
| Grade | Edge Sealed, UV Stabilized, Corona |
| วัสดุ | PP |
|---|---|
| ความหนา | 3-8mm |
| สี | สีขาว, สีดำ, สีเทา, สีฟ้า ฯลฯ |
| โครงสร้าง | 6 8 ฟอง |
| Grade | ป้องกันไฟฟ้าสถิตย์ UV เสถียรโคโรนานำไฟฟ้า |