| ความเร็วในการปิดผนึก | สูง |
|---|---|
| พิมพ์ | อัตโนมัติ |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| การปิดผนึกด้านเดียว | มีอยู่ |
| ชื่อ | เครื่องซีลขอบ |
| ชื่อสินค้า | PP ห้องป้องกันมุม ปลาสติกป้องกันมุมสําหรับผนัง |
|---|---|
| ยี่ห้อ | โพลีฟาโว |
| หมายเลขรุ่น | PP กระดานกลวง |
| วัสดุ | PP บริสุทธิ์ 100% |
| ความหนา | 1.6-12 มม. |
| ชื่อสินค้า | กล่องพลาสติกแบบพลาสติกแบบพลาสติกแบบพลาสติกแบบพลาสติกแบบพลาสติกแบบพลาสติกแบบพลาสติกแบบพลาสติกแบบพลาสต |
|---|---|
| ยี่ห้อ | โพลีฟาโว |
| หมายเลขรุ่น | PP กระดานกลวง |
| วัสดุ | PP บริสุทธิ์ 100% |
| สี | ขาว, ดำ, กำหนดเอง |
| ทนไฟ | FR |
|---|---|
| พื้นผิว | การเคลือบผ้า |
| ฉนวนกันเสียง | ยอดเยี่ยม |
| สี | ขาว, เทา, ดำ, น้ำเงิน ฯลฯ |
| วัสดุ | คณะกรรมการรังผึ้ง PP |
| สี | ขาว, เทา, ดำ, น้ำเงิน ฯลฯ |
|---|---|
| ทนไฟ | เลขที่ |
| วัสดุ | คณะกรรมการรังผึ้ง PP |
| น้ำหนัก | 2500gsm-3500gsm |
| เป็นมิตรต่อสิ่งแวดล้อม | ใช่ |
| วัสดุ | PP Honeycomb Board / Bubble Guard |
|---|---|
| ความหนา | 8-15mm |
| ความกว้าง | 1300 / 1500mm |
| ความยาว | กำหนดเอง |
| ควบคุม | ซีเมนส์ |
| วัสดุ | PP Honeycomb Board / Bubble Guard |
|---|---|
| ความหนา | 8-15mm |
| ความกว้าง | 1300 / 1500mm |
| ความยาว | กำหนดเอง |
| ควบคุม | ซีเมนส์ |
| วัสดุ | PP Honeycomb Board / Bubble Guard |
|---|---|
| ความหนา | 8-15mm |
| ความกว้าง | 1300 / 1500mm |
| ความยาว | กำหนดเอง |
| ควบคุม | ซีเมนส์ |
| วัสดุ | PP Honeycomb Board / Bubble Guard |
|---|---|
| ความหนา | 8-15mm |
| ความกว้าง | 1300 / 1500mm |
| ความยาว | กำหนดเอง |
| ควบคุม | ซีเมนส์ |
| วัสดุ | PP Honeycomb Board / Bubble Guard |
|---|---|
| ความหนา | 8-15mm |
| ความกว้าง | 1300 / 1500mm |
| ความยาว | กำหนดเอง |
| ควบคุม | ซีเมนส์ |