| วัสดุ | PP Honeycomb Board / Bubble Guard |
|---|---|
| ความหนา | 8-15mm |
| ความกว้าง | 1300 / 1500mm |
| ความยาว | กำหนดเอง |
| ควบคุม | ซีเมนส์ |
| ชื่อสินค้า | พลาสติก ESD ทนทาน แผนผงผงผึ้ง PP ผงผึ้งแผ่นสําหรับชิ้นส่วนบรรจุ |
|---|---|
| ยี่ห้อ | โพลีฟาโว |
| วัสดุ | PP |
| ความหนา | 2.7-30 มม. |
| ความกว้าง | สูงสุด 1600 มม |
| วัสดุ | PP Honeycomb Board / Bubble Guard / PP ลูกฟูกบอร์ด |
|---|---|
| ความหนา | 3-6mm, 8-15mm |
| ความกว้าง | 1300 / 1500mm |
| ความยาว | กำหนดเอง |
| ควบคุม | ซีเมนส์ |
| วัสดุ | PP Honeycomb Board / Bubble Guard / PP ลูกฟูกบอร์ด |
|---|---|
| ความหนา | 3-6mm, 8-15mm |
| ความกว้าง | 1300 / 1500mm |
| ความยาว | กำหนดเอง |
| ควบคุม | ซีเมนส์ |
| วัสดุ | แผ่นรังผึ้งพีพี/บับเบิ้ลการ์ด/แผ่นลูกฟูกพีพี |
|---|---|
| ความหนา | 3-6มม.,8-15มม |
| ความกว้าง | 1300/1500มม |
| ความยาว | กำหนดเอง |
| ควบคุม | ซีเมนส์ |
| วัสดุ | PP Honeycomb Board / Bubble Guard / PP ลูกฟูกบอร์ด |
|---|---|
| ความหนา | 3-6mm, 8-15mm |
| ความกว้าง | 1300 / 1500mm |
| ความยาว | กำหนดเอง |
| ควบคุม | ซีเมนส์ |
| วัสดุ | PP |
|---|---|
| ความหนา | 3-30mm |
| สี | สีขาว, สีดำ, สีเทา, สีฟ้า ฯลฯ |
| โครงสร้าง | รังผึ้ง |
| Grade | การบรรจุ, UV เสถียร, โคโรนา, นำไฟฟ้า |
| ขนาดเครื่อง | 3000x1200x1000mm |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า | 380V |
| น้ำหนัก | 1,000 กก |
| ความหนาของการเชื่อม | 3mm-30mm |
| ความยาวเชื่อม | 1300-5000มม |
| วัสดุแขนเสื้อ | PP |
|---|---|
| ความหนา | 8 มม. 10 มม. 12 มม. 15 มม |
| ฝาและพาเลท | HDPE |
| การประมวลผล | สูญญากาศและการเป่า |
| Grade | ป้องกันไฟฟ้าสถิตย์ UV เสถียรโคโรนานำไฟฟ้า |
| วัสดุแขนเสื้อ | PP |
|---|---|
| ความหนา | 8 มม. 10 มม. 12 มม. 15 มม |
| ฝาและพาเลท | HDPE |
| การประมวลผล | สูญญากาศและการเป่า |
| Grade | ป้องกันไฟฟ้าสถิตย์ UV เสถียรโคโรนานำไฟฟ้า |