| วัสดุ | PP |
|---|---|
| ความหนา | 3-8mm |
| สี | สีขาว, สีดำ, สีเทา, สีฟ้า ฯลฯ |
| โครงสร้าง | 6 8 ฟอง |
| Grade | ป้องกันไฟฟ้าสถิตย์ UV เสถียรโคโรนานำไฟฟ้า |
| ชื่อสินค้า | มุมป้องกันรูพลาสติกสําหรับผลิตภัณฑ์ป้องกัน PP มุมป้องกัน corrugated |
|---|---|
| ยี่ห้อ | โพลีฟาโว |
| หมายเลขรุ่น | PP กระดานกลวง |
| วัสดุ | PP บริสุทธิ์ 100% |
| ความหนา | 1.6-12 มม. |
| ชื่อสินค้า | ขนาดที่กําหนดเอง กล่องหมุนเวียนกล่องเก็บของกล่องเก็บของกล่องพลาสติก |
|---|---|
| ยี่ห้อ | โพลีฟาโว |
| หมายเลขรุ่น | PP กระดานกลวง |
| วัสดุ | PP บริสุทธิ์ 100% |
| สี | ขาว, ดำ, กำหนดเอง |
| วัสดุ | PP Honeycomb Board / Bubble Guard |
|---|---|
| ความหนา | 8-15mm |
| ความกว้าง | 1300 / 1500mm |
| ความยาว | กำหนดเอง |
| ควบคุม | ซีเมนส์ |
| วัสดุ | PP Honeycomb Board / Bubble Guard / PP ลูกฟูกบอร์ด |
|---|---|
| ความหนา | 3-6mm, 8-15mm |
| ความกว้าง | 1300 / 1500mm |
| ความยาว | กำหนดเอง |
| ควบคุม | ซีเมนส์ |
| วัสดุ | PP Honeycomb Board / Bubble Guard |
|---|---|
| ความหนา | 8-15mm |
| ความกว้าง | 1300 / 1500mm |
| ความยาว | กำหนดเอง |
| ควบคุม | ซีเมนส์ |
| วัสดุ | PP Honeycomb Board / Bubble Guard / PP ลูกฟูกบอร์ด |
|---|---|
| ความหนา | 3-6mm, 8-15mm |
| ความกว้าง | 1300 / 1500mm |
| ความยาว | กำหนดเอง |
| ควบคุม | ซีเมนส์ |
| วัสดุ | PP Honeycomb Board / Bubble Guard / PP ลูกฟูกบอร์ด |
|---|---|
| ความหนา | 3-6mm, 8-15mm |
| ความกว้าง | 1300 / 1500mm |
| ความยาว | กำหนดเอง |
| ควบคุม | ซีเมนส์ |
| วัสดุแขนเสื้อ | PP |
|---|---|
| ความหนา | 8 มม. 10 มม. 12 มม. 15 มม |
| ฝาและพาเลท | HDPE |
| การประมวลผล | สูญญากาศและการเป่า |
| Grade | ป้องกันไฟฟ้าสถิตย์ UV เสถียรโคโรนานำไฟฟ้า |
| วัสดุแขนเสื้อ | PP |
|---|---|
| ความหนา | 8 มม. 10 มม. 12 มม. 15 มม |
| ฝาและพาเลท | HDPE |
| การประมวลผล | สูญญากาศและการเป่า |
| Grade | ป้องกันไฟฟ้าสถิตย์ UV เสถียรโคโรนานำไฟฟ้า |