| ความกว้างสูงสุด | 2550mm |
|---|---|
| Thickenss | 12mm 15mm 18mm |
| GSM | 8000gsm 9000gsm |
| การพิมพ์ | การพิมพ์สกรีน |
| สี | สีขาว, ดำ, น้ำเงิน, เหลือง, เทาและอื่น ๆ |
| วัสดุ | PP |
|---|---|
| ความหนา | 8 มม. 10 มม. 12 มม. 15 มม |
| สี | สีขาว, สีดำ, สีเทา, สีฟ้า ฯลฯ |
| โครงสร้าง | รังผึ้ง |
| Grade | ป้องกันไฟฟ้าสถิตย์ UV เสถียรโคโรนานำไฟฟ้า |
| ความกว้างสูงสุด | 2550mm |
|---|---|
| Thickenss | 12mm 15mm 18mm |
| GSM | 8000gsm 9000gsm |
| การพิมพ์ | การพิมพ์สกรีน |
| สี | สีขาว, ดำ, น้ำเงิน, เหลือง, เทาและอื่น ๆ |
| ปิดขอบ | ใช่ |
|---|---|
| ถาดแบ่ง | มีอยู่ |
| พับ | เอ็ม, ซี |
| การรักษาพื้นผิว | ป้องกันไฟฟ้าสถิตย์ ฯลฯ |
| วัสดุปลอก | แผ่นรังผึ้ง Pp 10 มม |
| ดรอปดอร์ | ใช่ไม่ใช่ |
|---|---|
| พ็อกเก็ตฉลาก | ใช่ไม่ใช่ |
| ถาดแบ่ง | มีอยู่ |
| วัสดุ | เอชดีพีอี+พีพี |
| การรักษาพื้นผิว | ป้องกันไฟฟ้าสถิตย์ ฯลฯ |
| วัสดุ | เอชดีพีอี+พีพี |
|---|---|
| ดรอปดอร์ | 2 ชิ้น |
| ล็อคพลาสติก | เลขที่ |
| โลโก้ที่กำหนดเอง | มีอยู่ |
| โหลดคงที่ | 4000กก |
| ทำจากวัสดุ | UV PP Corflute |
|---|---|
| Thickenss | 2 มม. 2.5 มม. 3 มม. 4 มม. 5 มม |
| GSM | 250 280 300 350 400 450 500 500 |
| พิมพ์โลโก้ | การพิมพ์สกรีน |
| สี | สีขาว, สีเขียว, ชมพู, ฟ้า, เหลือง, สีเทา ฯลฯ |
| ทำจากวัสดุ | UV PP Corflute |
|---|---|
| Thickenss | 2 มม. 2.5 มม. 3 มม. 4 มม. 5 มม |
| GSM | 250 280 300 350 400 450 500 500 |
| พิมพ์โลโก้ | การพิมพ์สกรีน |
| สี | สีขาว, สีเขียว, ชมพู, ฟ้า, เหลือง, สีเทา ฯลฯ |
| ทนต่อรังสียูวี | เลขที่ |
|---|---|
| ทนไฟ | เลขที่ |
| น้ำหนักเบา | ใช่ |
| พิมพ์ได้ | ใช่ |
| ป้องกันไฟฟ้าสถิตย์ | เลขที่ |
| ความหนา | 3-30มม |
|---|---|
| ความแข็งแกร่ง | ความแข็งแรงสูง |
| พื้นผิว | เรียบ พื้นผิว เคลือบ |
| ความต้านทานต่อความชื้น | กันน้ำ |
| เป็นมิตรต่อสิ่งแวดล้อม | ใช่ |