| ชื่อสินค้า | มุมป้องกันรูพลาสติกสําหรับผลิตภัณฑ์ป้องกัน PP มุมป้องกัน corrugated |
|---|---|
| ยี่ห้อ | โพลีฟาโว |
| หมายเลขรุ่น | PP กระดานกลวง |
| วัสดุ | PP บริสุทธิ์ 100% |
| ความหนา | 1.6-12 มม. |
| ชื่อสินค้า | พลาสติก ESD ทนทาน แผนผงผงผึ้ง PP ผงผึ้งแผ่นสําหรับชิ้นส่วนบรรจุ |
|---|---|
| ยี่ห้อ | โพลีฟาโว |
| วัสดุ | PP |
| ความหนา | 2.7-30 มม. |
| ความกว้าง | สูงสุด 1600 มม |
| ทนต่อสารเคมี | ยอดเยี่ยม |
|---|---|
| เป็นมิตรต่อสิ่งแวดล้อม | ใช่ |
| ขนาด | ความกว้างสูงสุด 2000 มม |
| วัสดุ | คณะกรรมการรังผึ้ง PP |
| ฉนวนกันความร้อน | ยอดเยี่ยม |
| วัสดุ | PP Honeycomb Board / Bubble Guard |
|---|---|
| ความหนา | 8-15mm |
| ความกว้าง | 1300 / 1500mm |
| ความยาว | กำหนดเอง |
| ควบคุม | ซีเมนส์ |
| วัสดุ | PP Honeycomb Board / Bubble Guard |
|---|---|
| ความหนา | 8-15mm |
| ความกว้าง | 1300 / 1500mm |
| ความยาว | กำหนดเอง |
| ควบคุม | ซีเมนส์ |
| วัสดุ | PP Honeycomb Board / Bubble Guard |
|---|---|
| ความหนา | 8-15mm |
| ความกว้าง | 1300 / 1500mm |
| ความยาว | กำหนดเอง |
| ควบคุม | ซีเมนส์ |
| วัสดุ | PP Honeycomb Board / Bubble Guard |
|---|---|
| ความหนา | 8-15mm |
| ความกว้าง | 1300 / 1500mm |
| ความยาว | กำหนดเอง |
| ควบคุม | ซีเมนส์ |
| ความกว้างสูงสุด | 2550mm |
|---|---|
| Thickenss | 1.6-13mm |
| GSM | 240-4000 |
| การพิมพ์ | การพิมพ์สกรีน + การพิมพ์ Didital |
| สี | สีขาว, ดำ, น้ำเงิน, เหลือง, เทาและอื่น ๆ |
| ความกว้างสูงสุด | 2550มม |
|---|---|
| ข้น | 1.6-13มม |
| จีเอสเอ็ม | 240-4000 |
| การพิมพ์ | การพิมพ์สกรีน + การพิมพ์ดิจิตอล |
| สี | ขาว, ดำ, น้ำเงิน, เหลือง, เทา ฯลฯ |
| ความกว้างสูงสุด | 2550mm |
|---|---|
| Thickenss | 1.6-13mm |
| GSM | 240-4000 |
| การพิมพ์ | การพิมพ์สกรีน + การพิมพ์ Didital |
| สี | สีขาว, ดำ, น้ำเงิน, เหลือง, เทาและอื่น ๆ |