| วัสดุแขนเสื้อ | PP |
|---|---|
| ความหนา | 8 มม. 10 มม. 12 มม. 15 มม |
| ฝาและพาเลท | HDPE |
| การประมวลผล | สูญญากาศและการเป่า |
| Grade | ป้องกันไฟฟ้าสถิตย์ UV เสถียรโคโรนานำไฟฟ้า |
| วัสดุแขนเสื้อ | PP |
|---|---|
| ความหนา | 8 มม. 10 มม. 12 มม. 15 มม |
| ฝาและพาเลท | HDPE |
| การประมวลผล | สูญญากาศและการเป่า |
| Grade | ป้องกันไฟฟ้าสถิตย์ UV เสถียรโคโรนานำไฟฟ้า |
| วัสดุ | พีพี |
|---|---|
| ความหนา | 3-8mm |
| สี | ขาว, ดำ, เทา, น้ำเงิน ฯลฯ |
| โครงสร้าง | 6 8 ฟอง |
| ระดับ | FR, ป้องกันไฟฟ้าสถิตย์, โคโรนา, นำไฟฟ้า |
| วัสดุ | พีพี |
|---|---|
| ความหนา | 3-8mm |
| สี | ขาว, ดำ, เทา, น้ำเงิน ฯลฯ |
| โครงสร้าง | 6 8 ฟอง |
| ระดับ | FR, ป้องกันไฟฟ้าสถิตย์, โคโรนา, นำไฟฟ้า |
| ปิดขอบ | ใช่ |
|---|---|
| ถาดแบ่ง | มีอยู่ |
| การใช้งาน | บรรจุภัณฑ์อัตโนมัติ, อาหาร, บรรจุภัณฑ์อุตสาหกรรม |
| พับ | เอ็ม, ซี |
| วัสดุ | เอชดีพีอี+พีพี |
| พ็อกเก็ตฉลาก | ใช่ไม่ใช่ |
|---|---|
| วัสดุ | เอชดีพีอี+พีพี |
| โลโก้ที่กำหนดเอง | มีอยู่ |
| พับ | เอ็ม, ซี |
| ปิดขอบ | ใช่ |
| วัสดุ | เอชดีพีอี+พีพี |
|---|---|
| ถาดแบ่ง | มีอยู่ |
| การรักษาพื้นผิว | ป้องกันไฟฟ้าสถิตย์ ฯลฯ |
| พับ | เอ็ม, ซี |
| สี | สีเทา สีดำ หรือแบบกำหนดเอง |
| ความกว้างสูงสุด | 2550mm |
|---|---|
| Thickenss | 12mm 15mm 18mm |
| GSM | 8000gsm 9000gsm |
| การพิมพ์ | การพิมพ์สกรีน |
| สี | สีขาว, ดำ, น้ำเงิน, เหลือง, เทาและอื่น ๆ |
| ความกว้างสูงสุด | 2550mm |
|---|---|
| Thickenss | 12mm 15mm 18mm |
| GSM | 8000gsm 9000gsm |
| การพิมพ์ | การพิมพ์สกรีน |
| สี | สีขาว, ดำ, น้ำเงิน, เหลือง, เทาและอื่น ๆ |
| วัสดุแขนเสื้อ | PP |
|---|---|
| ความหนา | 8 มม. 10 มม. 12 มม. 15 มม |
| ฝาและพาเลท | HDPE |
| การประมวลผล | สูญญากาศและการเป่า |
| Grade | ป้องกันไฟฟ้าสถิตย์ UV เสถียรโคโรนานำไฟฟ้า |