| วัสดุ | พี.พี |
|---|---|
| ความหนา | 3-30มม |
| สี | ขาว, ดำ, เทา, น้ำเงิน ฯลฯ |
| โครงสร้าง | รังผึ้ง |
| ระดับ | ป้องกันไฟฟ้าสถิต โคโรนา นำไฟฟ้า |
| เป็นมิตรต่อสิ่งแวดล้อม | ใช่ |
|---|---|
| ความแข็งแกร่ง | ความแข็งแรงสูง |
| ความสามารถในการรีไซเคิล | รีไซเคิลได้ |
| ฉนวนกันความร้อน | ยอดเยี่ยม |
| ความต้านทานต่อความชื้น | กันน้ำ |
| ความกว้างสูงสุด | 2550mm |
|---|---|
| Thickenss | 1.6-13mm |
| GSM | 240-4000 |
| การพิมพ์ | การพิมพ์สกรีน + การพิมพ์ Didital |
| สี | สีขาว, ดำ, น้ำเงิน, เหลือง, เทาและอื่น ๆ |
| วัสดุ | PP |
|---|---|
| ความหนา | 3-30mm |
| สี | สีขาว, สีดำ, สีเทา, สีฟ้า ฯลฯ |
| โครงสร้าง | รังผึ้ง |
| Grade | ป้องกันไฟฟ้าสถิตย์ UV เสถียรโคโรนานำไฟฟ้า |
| วัสดุ | PP |
|---|---|
| ความหนา | 3-8mm |
| สี | สีขาว, สีดำ, สีเทา, สีฟ้า ฯลฯ |
| โครงสร้าง | 6 8 ฟอง |
| Grade | การตัด Die, UV Stabilized, Corona, Conductive |
| วัสดุ | PP |
|---|---|
| ความหนา | 3-8mm |
| สี | สีขาว, สีดำ, สีเทา, สีฟ้า ฯลฯ |
| โครงสร้าง | 6 8 ฟอง |
| Grade | ป้องกันไฟฟ้าสถิตย์ UV เสถียรโคโรนานำไฟฟ้า |
| ความกว้างสูงสุด | 2550mm |
|---|---|
| Thickenss | 1.6-13mm |
| GSM | 240-4000 |
| การพิมพ์ | การพิมพ์สกรีน + การพิมพ์ Didital |
| สี | สีขาว, ดำ, น้ำเงิน, เหลือง, เทาและอื่น ๆ |
| ความกว้างสูงสุด | 2550mm |
|---|---|
| Thickenss | 1.6-13mm |
| GSM | 240-4000 |
| การพิมพ์ | การพิมพ์สกรีน + การพิมพ์ Didital |
| สี | สีขาว, ดำ, น้ำเงิน, เหลือง, เทาและอื่น ๆ |
| ความกว้างสูงสุด | 2550mm |
|---|---|
| Thickenss | 1.6-13mm |
| GSM | 240-4000 |
| การพิมพ์ | การพิมพ์สกรีน + การพิมพ์ Didital |
| สี | สีขาว, ดำ, น้ำเงิน, เหลือง, เทาและอื่น ๆ |
| ความกว้างสูงสุด | 2550mm |
|---|---|
| Thickenss | 1.6-13mm |
| GSM | 240-4000 |
| การพิมพ์ | การพิมพ์สกรีน + การพิมพ์ Didital |
| สี | สีขาว, ดำ, น้ำเงิน, เหลือง, เทาและอื่น ๆ |