| ทนไฟ | เลขที่ |
|---|---|
| ความแข็งแกร่ง | อัตราความแข็งแรงสูงต่อน้ําหนัก |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | คณะกรรมการรังผึ้ง PP |
| ระดับ | แมตต์, ยูวีเสถียร, โคโรนา, สื่อไฟฟ้า |
| สารหน่วงไฟ | ใช้ได้กับการบำบัดสารหน่วงไฟ |
| วัสดุ | PP |
|---|---|
| ความหนา | 3-30mm |
| สี | สีขาว, สีดำ, สีเทา, สีฟ้า ฯลฯ |
| โครงสร้าง | รังผึ้ง |
| Grade | ป้องกันไฟฟ้าสถิตย์บรรจุภัณฑ์โคโรนานำไฟฟ้า |
| วัสดุ | PP |
|---|---|
| ความหนา | 3-30mm |
| สี | สีขาว, สีดำ, สีเทา, สีฟ้า ฯลฯ |
| โครงสร้าง | รังผึ้ง |
| Grade | ป้องกันไฟฟ้าสถิตย์ UV เสถียรโคโรนานำไฟฟ้า |
| วัสดุ | PP Honeycomb Board / Bubble Guard |
|---|---|
| ความหนา | 8-15mm |
| ความกว้าง | 1300 / 1500mm |
| ความยาว | กำหนดเอง |
| ควบคุม | ซีเมนส์ |
| วัสดุ | PP Honeycomb Board / Bubble Guard |
|---|---|
| ความหนา | 8-15mm |
| ความกว้าง | 1300 / 1500mm |
| ความยาว | กำหนดเอง |
| ควบคุม | ซีเมนส์ |
| วัสดุ | PP Honeycomb Board / Bubble Guard |
|---|---|
| ความหนา | 8-15mm |
| ความกว้าง | 1300 / 1500mm |
| ความยาว | กำหนดเอง |
| ควบคุม | ซีเมนส์ |
| วัสดุ | PP Honeycomb Board / Bubble Guard |
|---|---|
| ความหนา | 8-15mm |
| ความกว้าง | 1300 / 1500mm |
| ความยาว | กำหนดเอง |
| ควบคุม | ซีเมนส์ |
| วัสดุ | PP Honeycomb Board / Bubble Guard |
|---|---|
| ความหนา | 8-15mm |
| ความกว้าง | 1300 / 1500mm |
| ความยาว | กำหนดเอง |
| ควบคุม | ซีเมนส์ |
| วัสดุ | PP |
|---|---|
| ความหนา | 3-30mm |
| สี | สีขาว, สีดำ, สีเทา, สีฟ้า ฯลฯ |
| โครงสร้าง | รังผึ้ง |
| Grade | ป้องกันไฟฟ้าสถิตย์ขอบซีล Corona นำไฟฟ้า |
| วัสดุ | PP |
|---|---|
| ความหนา | 3-30mm |
| สี | สีขาว, สีดำ, สีเทา, สีฟ้า ฯลฯ |
| โครงสร้าง | รังผึ้ง |
| Grade | UV เสถียรโคโรนานำไฟฟ้า |