| ขนาดเครื่อง | 3000x1200x1000mm |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า | 380V |
| น้ำหนัก | 1,000 กก |
| ความหนาของการเชื่อม | 3mm-30mm |
| ความยาวเชื่อม | 1300-5000มม |
| ความยาวเชื่อม | 1300-5000มม |
|---|---|
| อุณหภูมิและเวลา | ปรับ |
| วัสดุการประมวลผล | PDVF Board, PVC, PPN Board หรือ Tube |
| น้ำหนัก | 1,000 กก |
| อัดอากาศ | ปกติ |
| ชื่อสินค้า | ขนาดที่กําหนดเอง กล่องหมุนเวียนกล่องเก็บของกล่องเก็บของกล่องพลาสติก |
|---|---|
| ยี่ห้อ | โพลีฟาโว |
| หมายเลขรุ่น | PP กระดานกลวง |
| วัสดุ | PP บริสุทธิ์ 100% |
| สี | ขาว, ดำ, กำหนดเอง |
| สี | ขาว, เทา, ดำ, น้ำเงิน ฯลฯ |
|---|---|
| ทนไฟ | เลขที่ |
| วัสดุ | คณะกรรมการรังผึ้ง PP |
| น้ำหนัก | 2500gsm-3500gsm |
| เป็นมิตรต่อสิ่งแวดล้อม | ใช่ |
| วัสดุ | PP Honeycomb Board / Bubble Guard |
|---|---|
| ความหนา | 8-15mm |
| ความกว้าง | 1300 / 1500mm |
| ความยาว | กำหนดเอง |
| ควบคุม | ซีเมนส์ |
| วัสดุ | PP |
|---|---|
| ความหนา | 3-30mm |
| สี | สีขาว, สีดำ, สีเทา, สีฟ้า ฯลฯ |
| โครงสร้าง | รังผึ้ง / ฟอง |
| Grade | ป้องกันไฟฟ้าสถิตย์ UV เสถียรโคโรนานำไฟฟ้า |
| ความกว้างสูงสุด | 2550mm |
|---|---|
| Thickenss | 1.6-13mm |
| GSM | 240-4000 |
| การพิมพ์ | การพิมพ์สกรีน + การพิมพ์ Didital |
| สี | สีขาว, ดำ, น้ำเงิน, เหลือง, เทาและอื่น ๆ |
| ความกว้างสูงสุด | 2550mm |
|---|---|
| Thickenss | 1.6-13mm |
| GSM | 240-4000 |
| การพิมพ์ | การพิมพ์สกรีน + การพิมพ์ Didital |
| สี | สีขาว, ดำ, น้ำเงิน, เหลือง, เทาและอื่น ๆ |
| ความกว้างสูงสุด | 2550mm |
|---|---|
| Thickenss | 1.6-13mm |
| GSM | 240-4000 |
| การพิมพ์ | การพิมพ์สกรีน + การพิมพ์ Didital |
| สี | สีขาว, ดำ, น้ำเงิน, เหลือง, เทาและอื่น ๆ |
| ความกว้างสูงสุด | 2550mm |
|---|---|
| Thickenss | 1.6-13mm |
| GSM | 240-4000 |
| การพิมพ์ | การพิมพ์สกรีน + การพิมพ์ Didital |
| สี | สีขาว, ดำ, น้ำเงิน, เหลือง, เทาและอื่น ๆ |