| ความกว้างสูงสุด | 2550mm |
|---|---|
| Thickenss | 12mm 15mm 18mm |
| GSM | 8000gsm 9000gsm |
| การพิมพ์ | การพิมพ์สกรีน |
| สี | สีขาว, ดำ, น้ำเงิน, เหลือง, เทาและอื่น ๆ |
| วัสดุ | PP |
|---|---|
| ความหนา | 3-8mm |
| สี | สีขาว, สีดำ, สีเทา, สีฟ้า ฯลฯ |
| โครงสร้าง | 6 8 ฟอง |
| Grade | การเคลือบ, UV เสถียร, โคโรนา, นำไฟฟ้า |
| การรักษาพื้นผิว | ป้องกันไฟฟ้าสถิตย์ ฯลฯ |
|---|---|
| โลโก้ที่กำหนดเอง | มีอยู่ |
| วัสดุปลอก | แผ่นรังผึ้ง Pp 10 มม |
| ถาดแบ่ง | มีอยู่ |
| พาเลทและฝา | เป่าขึ้นรูปสองชั้น |
| วัสดุแขนเสื้อ | PP |
|---|---|
| ความหนา | 8 มม. 10 มม. 12 มม. 15 มม |
| ฝาและพาเลท | HDPE |
| การประมวลผล | สูญญากาศและการเป่า |
| Grade | ป้องกันไฟฟ้าสถิตย์ UV เสถียรโคโรนานำไฟฟ้า |
| วัสดุแขนเสื้อ | PP |
|---|---|
| ความหนา | 8 มม. 10 มม. 12 มม. 15 มม |
| ฝาและพาเลท | HDPE |
| การประมวลผล | สูญญากาศและการเป่า |
| Grade | ป้องกันไฟฟ้าสถิตย์ UV เสถียรโคโรนานำไฟฟ้า |
| วัสดุแขนเสื้อ | PP |
|---|---|
| ความหนา | 8 มม. 10 มม. 12 มม. 15 มม |
| ฝาและพาเลท | HDPE |
| การประมวลผล | สูญญากาศและการเป่า |
| Grade | ป้องกันไฟฟ้าสถิตย์ UV เสถียรโคโรนานำไฟฟ้า |
| วัสดุ | PP |
|---|---|
| ความหนา | 3-8mm |
| สี | สีขาว, สีดำ, สีเทา, สีฟ้า ฯลฯ |
| โครงสร้าง | 6 8 ฟอง |
| Grade | ป้องกันไฟฟ้าสถิตย์ UV เสถียรโคโรนานำไฟฟ้า |
| ความกว้างสูงสุด | 2550mm |
|---|---|
| Thickenss | 12mm 15mm 18mm |
| GSM | 8000gsm 9000gsm |
| การพิมพ์ | การพิมพ์สกรีน |
| สี | สีขาว, ดำ, น้ำเงิน, เหลือง, เทาและอื่น ๆ |
| วัสดุ | พีพี |
|---|---|
| ความหนา | 3-8mm |
| สี | ขาว, ดำ, เทา, น้ำเงิน ฯลฯ |
| โครงสร้าง | 6 8 ฟอง |
| ระดับ | FR, ป้องกันไฟฟ้าสถิตย์, โคโรนา, นำไฟฟ้า |
| ทำจากวัสดุ | UV PP Corflute |
|---|---|
| Thickenss | 2 มม. 2.5 มม. 3 มม. 4 มม. 5 มม |
| GSM | 250 280 300 350 400 450 500 500 |
| พิมพ์โลโก้ | การพิมพ์สกรีน |
| สี | สีขาว, สีเขียว, ชมพู, ฟ้า, เหลือง, สีเทา ฯลฯ |