| ชื่อสินค้า | 3 มม เนื้อผงผงผงผงผงผงผงผงผงผง |
|---|---|
| ยี่ห้อ | โพลีฟาโว |
| วัสดุ | PP |
| ความหนา | 2.7-30 มม. |
| ความกว้าง | สูงสุด 1600 มม |
| ชื่อสินค้า | กระดาษผงผงผงผงผงผงผงผงผงผงผงผงผง |
|---|---|
| ยี่ห้อ | โพลีฟาโว |
| วัสดุ | PP |
| ความหนา | 2.7-30 มม. |
| ความกว้าง | สูงสุด 1600 มม |
| ความทนทาน | ความทนทานสูง |
|---|---|
| ความต้านทานต่อความชื้น | กันน้ำ |
| ทนต่อสารเคมี | ยอดเยี่ยม |
| ฉนวนกันเสียง | ยอดเยี่ยม |
| ฉนวนกันความร้อน | ยอดเยี่ยม |
| ทนไฟ | ไม่ |
|---|---|
| เป็นมิตรต่อสิ่งแวดล้อม | ใช่ |
| น้ําหนัก | 600 กรัม-3500 กรัม |
| พื้นที่ | การเคลือบผ้า |
| การใช้ | แผงยานยนต์ กล่องพาเลท พิมพ์ |
| ฉนวนกันเสียง | ยอดเยี่ยม |
|---|---|
| ความต้านทานต่อความชื้น | กันน้ำ |
| พื้นผิว | การเคลือบผ้า |
| วัสดุ | คณะกรรมการรังผึ้ง PP |
| ใช้ | การป้องกันพื้นผิว |
| เป็นมิตรต่อสิ่งแวดล้อม | ใช่ |
|---|---|
| ความแข็งแกร่ง | ความแข็งแรงสูง |
| ความสามารถในการรีไซเคิล | รีไซเคิลได้ |
| ฉนวนกันความร้อน | ยอดเยี่ยม |
| ความต้านทานต่อความชื้น | กันน้ำ |
| พื้นผิว | การเคลือบผ้า |
|---|---|
| ความทนทาน | ความทนทานสูง |
| ความต้านทานต่อความชื้น | กันน้ำ |
| ความสามารถในการรีไซเคิล | รีไซเคิลได้ |
| ความแข็งแกร่ง | ความแข็งแรงสูง |
| ใช้ | การป้องกันพื้นผิว |
|---|---|
| ทนไฟ | FR |
| ความสามารถในการรีไซเคิล | รีไซเคิลได้ |
| ความหนา | 3มม. 5มม |
| พื้นผิว | การเคลือบผ้า |
| วัสดุ | PP Honeycomb Board / Bubble Guard |
|---|---|
| ความหนา | 8-15mm |
| ความกว้าง | 1300 / 1500mm |
| ความยาว | กำหนดเอง |
| ควบคุม | ซีเมนส์ |
| วัสดุ | PP Honeycomb Board / Bubble Guard / PP ลูกฟูกบอร์ด |
|---|---|
| ความหนา | 3-6mm, 8-15mm |
| ความกว้าง | 1300 / 1500mm |
| ความยาว | กำหนดเอง |
| ควบคุม | ซีเมนส์ |