| ความหนา | 3-30มม |
|---|---|
| ความแข็งแกร่ง | ความแข็งแรงสูง |
| พื้นผิว | เรียบ พื้นผิว เคลือบ |
| ความต้านทานต่อความชื้น | กันน้ำ |
| เป็นมิตรต่อสิ่งแวดล้อม | ใช่ |
| พื้นผิว | เรียบ พื้นผิว เคลือบ |
|---|---|
| ความหนา | 3-30มม |
| ฉนวนกันเสียง | ยอดเยี่ยม |
| ฉนวนกันความร้อน | ยอดเยี่ยม |
| ทนไฟ | ยอดเยี่ยม |
| ใช้ | การป้องกันพื้นผิว |
|---|---|
| สี | ขาว, เทา, ดำ, น้ำเงิน ฯลฯ |
| ความแข็งแกร่ง | ความแข็งแรงสูง |
| ความทนทาน | ความทนทานสูง |
| พื้นผิว | การเคลือบผ้า |
| สี | เทา, ดำ, น้ำเงิน ฯลฯ |
|---|---|
| ความทนทาน | ความทนทานสูง |
| พื้นผิว | เรียบ พื้นผิว เคลือบ |
| ความแข็งแกร่ง | ความแข็งแรงสูง |
| ฉนวนกันความร้อน | ยอดเยี่ยม |
| วัสดุ | PP |
|---|---|
| ความหนา | 3-30mm |
| สี | สีขาว, สีดำ, สีเทา, สีฟ้า ฯลฯ |
| โครงสร้าง | รังผึ้ง |
| Grade | ป้องกันไฟฟ้าสถิตย์ UV เสถียรโคโรนานำไฟฟ้า |
| ความหนา | 7มม. 10มม. 12มม. 13มม |
|---|---|
| ฉนวนกันความร้อน | ยอดเยี่ยม |
| ความแข็งแกร่ง | ความแข็งแรงสูง |
| สี | ขาว, เทา, ดำ, น้ำเงิน ฯลฯ |
| พื้นผิว | การเคลือบผ้า |
| ความหนา | 7มม. 10มม. 12มม. 13มม |
|---|---|
| ฉนวนกันความร้อน | ยอดเยี่ยม |
| ความแข็งแกร่ง | ความแข็งแรงสูง |
| สี | ขาว, เทา, ดำ, น้ำเงิน ฯลฯ |
| พื้นผิว | การเคลือบผ้า |
| วัสดุ | PP |
|---|---|
| ความหนา | 3-30mm |
| สี | สีขาว, สีดำ, สีเทา, สีฟ้า ฯลฯ |
| โครงสร้าง | รังผึ้ง |
| Grade | ป้องกันไฟฟ้าสถิตย์ UV เสถียรโคโรนานำไฟฟ้า |
| วัสดุ | PP |
|---|---|
| ความหนา | 3-8mm |
| สี | สีขาว, สีดำ, สีเทา, สีฟ้า ฯลฯ |
| โครงสร้าง | 6 8 ฟอง |
| Grade | การตัด Die, UV Stabilized, Corona, Conductive |
| คราบทน | ใช่ |
|---|---|
| สารหน่วงไฟ | ใช่ |
| ใช้ซ้ำได้ | ใช่ |
| การป้องกันพื้นผิว | ใช่ |
| พิมพ์ | การป้องกันพื้นชั่วคราว |