| พิมพ์ | อัตโนมัติ |
|---|---|
| ความกว้างของซีล | กำหนดเอง |
| ประเภทขอบ | ไม่มีรูในรอบ |
| โหมดการทำงาน | อัตโนมัติ/กึ่งอัตโนมัติ |
| มิติ | กำหนดเอง |
| ความกว้างสูงสุด | 1200 |
|---|---|
| Thickenss | 0.9-2mm |
| GSM | 240-1000 |
| การพิมพ์ | การพิมพ์สกรีน |
| น้ำหนักม้วน | 15KGS |
| ความกว้างสูงสุด | 1200 |
|---|---|
| Thickenss | 0.9-2mm |
| GSM | 240-1000 |
| การพิมพ์ | การพิมพ์สกรีน |
| น้ำหนักม้วน | 15KGS |
| ความกว้างสูงสุด | 1200 |
|---|---|
| Thickenss | 0.9-2mm |
| GSM | 240-1000 |
| การพิมพ์ | การพิมพ์สกรีน |
| น้ำหนักม้วน | 15KGS |
| ความกว้างสูงสุด | 1200 |
|---|---|
| Thickenss | 0.9-2mm |
| GSM | 240-1000 |
| การพิมพ์ | การพิมพ์สกรีน |
| น้ำหนักม้วน | 15KGS |
| ความกว้างสูงสุด | 1200มม |
|---|---|
| ข้น | 0.9-2มม |
| จีเอสเอ็ม | 240-1000 |
| การพิมพ์ | การพิมพ์สกรีน |
| น้ำหนักม้วน | 15กก |
| การรักษาพื้นผิว | ป้องกันไฟฟ้าสถิตย์ ฯลฯ |
|---|---|
| ขั้นต่ำ | 50 ชิ้น |
| พาเลทและฝา | เป่าขึ้นรูปสองชั้น |
| ถาดแบ่ง | มีอยู่ |
| ล็อคพลาสติก | มีอยู่ |
| กันลื่น | ใช่ |
|---|---|
| ขนาด | มีหลายขนาดให้เลือก |
| สี | สีเทา, สีฟ้า, สีดำ, ฯลฯ |
| กันน้ำ | ใช่ |
| ติดตั้งง่าย | ใช่ |
| การใช้พลังงาน | ต่ำ |
|---|---|
| พิมพ์ | อัตโนมัติ |
| แหล่งจ่ายไฟ | 220v/380v/415v |
| มิติ | กำหนดเอง |
| ความหนาของซีล | 3-6มม. 8-13มม |
| วัสดุการประมวลผล | PDVF Board, PVC, PPN Board หรือ Tube |
|---|---|
| อัดอากาศ | ปกติ |
| ขนาดเครื่อง | 3000x1200x1000mm |
| วัสดุ | เหล็กกล้าไร้สนิม |
| อุณหภูมิและเวลา | ปรับ |