| ความกว้างสูงสุด | 2550mm |
|---|---|
| Thickenss | 1.6-13mm |
| GSM | 240-4000 |
| การพิมพ์ | การพิมพ์สกรีน + การพิมพ์ Didital |
| สี | สีขาว, ดำ, น้ำเงิน, เหลือง, เทาและอื่น ๆ |
| ความกว้างสูงสุด | 2550mm |
|---|---|
| Thickenss | 1.6-13mm |
| GSM | 240-4000 |
| การพิมพ์ | การพิมพ์สกรีน + การพิมพ์ Didital |
| สี | สีขาว, ดำ, น้ำเงิน, เหลือง, เทาและอื่น ๆ |
| ความกว้างสูงสุด | 2550mm |
|---|---|
| Thickenss | 1.6-13mm |
| GSM | 240-4000 |
| การพิมพ์ | การพิมพ์สกรีน + การพิมพ์ Didital |
| สี | สีขาว, ดำ, น้ำเงิน, เหลือง, เทาและอื่น ๆ |
| ความกว้างสูงสุด | 2550mm |
|---|---|
| Thickenss | 1.6-13mm |
| GSM | 240-4000 |
| การพิมพ์ | การพิมพ์สกรีน + การพิมพ์ Didital |
| สี | สีขาว, ดำ, น้ำเงิน, เหลือง, เทาและอื่น ๆ |
| ความกว้างสูงสุด | 2550mm |
|---|---|
| Thickenss | 1.6-13mm |
| GSM | 240-4000 |
| การพิมพ์ | การพิมพ์สกรีน + การพิมพ์ Didital |
| สี | สีขาว, ดำ, น้ำเงิน, เหลือง, เทาและอื่น ๆ |
| ความกว้างสูงสุด | 2550mm |
|---|---|
| Thickenss | 1.6-13mm |
| GSM | 240-4000 |
| การพิมพ์ | การพิมพ์สกรีน + การพิมพ์ Didital |
| สี | สีขาว, ดำ, น้ำเงิน, เหลือง, เทาและอื่น ๆ |
| ความกว้างสูงสุด | 2550mm |
|---|---|
| Thickenss | 1.6-13mm |
| GSM | 240-4000 |
| การพิมพ์ | การพิมพ์สกรีน + การพิมพ์ Didital |
| สี | สีขาว, ดำ, น้ำเงิน, เหลือง, เทาและอื่น ๆ |
| ความกว้างสูงสุด | 2550mm |
|---|---|
| Thickenss | 1.6-13mm |
| GSM | 240-4000 |
| การพิมพ์ | การพิมพ์สกรีน + การพิมพ์ Didital |
| สี | สีขาว, ดำ, น้ำเงิน, เหลือง, เทาและอื่น ๆ |
| ความกว้างสูงสุด | 2550mm |
|---|---|
| Thickenss | 1.6-13mm |
| GSM | 240-4000 |
| การพิมพ์ | การพิมพ์สกรีน + การพิมพ์ Didital |
| สี | สีขาว, ดำ, น้ำเงิน, เหลือง, เทาและอื่น ๆ |
| ใช้ | การป้องกันพื้นผิว |
|---|---|
| ทนไฟ | FR |
| ความสามารถในการรีไซเคิล | รีไซเคิลได้ |
| ความหนา | 3มม. 5มม |
| พื้นผิว | การเคลือบผ้า |